Revision Deletion (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: revert
cy: dychwelyd

en: Revision
cy: Diwygiad

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi
