Revision Deletion (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Disabled
vi: Tắt

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Notes
vi: Ghi chú

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Always
vi: Luôn luôn

en: published
vi: đã xuất bản

en: revert
vi: trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng
