Revision Deletion (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
