Revisioning (7.x-1.0-alpha5) - en to cy translation catalogue (36 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: content
cy: cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: more
cy: mwy

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: view
cy: gweld

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: View
cy: Gweld

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Page
cy: Tudalen

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Moderated
cy: Wedi ei safoni

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Apply
cy: Ceisio

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Unpublish
cy: Heb ei gyhoeddi

en: @type: deleted %title revision %revision.
cy: %type: %title diwygiad %revision wedi ei ddileu.

en: Offset
cy: Ongli

en: Is one of
cy: Yn un o

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.
