Revisioning (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Node
ta: கணு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.
