Revisioning (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: more
ta: மேலும்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: View
ta: நோக்குக

en: Node
ta: கணு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக
