Revisioning (7.x-1.7) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: content
fil: nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: none
fil: wala

en: View
fil: Tingnan

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Delete all
fil: Tanggalin lahat

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: published
fil: nailathala

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
