Revisioning (7.x-1.7) - en to vi translation catalogue (59 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: content
vi: nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: more
vi: thêm

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: none
vi: không có

en: View
vi: Xem

en: User
vi: Người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Delete all
vi: Xóa tất cả

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Pending
vi: Đang treo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: published
vi: đã xuất bản

en: Moderated
vi: Kiểm duyệt

en: author
vi: tác giả

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: @type: deleted %title revision %revision.
vi: @type: đã xóa %title bản duyệt %revision.

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Is one of
vi: Là một trong

en: New revision
vi: Phiên bản mới

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Compare
vi: So sánh

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
vi: @type: đã đưa %title trở lại bản duyệt %revision.

en: No revision
vi: Không có phiên bản nào

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
