Revisioning (7.x-1.9) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
