Revisioning (7.x-1.9) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: content
te: విషయం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: more
te: మరిన్ని

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: none
te: ఏమీలేవు

en: View
te: చూడు

en: User
te: వాడుకరి

en: Page
te: పేజీ

en: State
te: రాష్ట్రం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: published
te: ప్రచురితం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: - All -
te: - అన్ని -
