Rijkshuisstijl (Dutch Government Branding) (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Help
ta: உதவி

en: search
ta: தேடல்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
