Rijkshuisstijl (Dutch Government Branding) (7.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Help
te: సహాయం

en: search
te: వెతుకు

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
