Rijkshuisstijl (Dutch Government Branding) (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Help
fil: Tulong

en: Footer
fil: Paanan

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
