Ritzau (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Log
ta: பதிவு

en: None
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: All
ta: எல்லா

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Source
ta: மூலம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Reference
ta: குறிப்பு
