Ritzau (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Category
ta: வகை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்
