Ritzau (7.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: Log
vi: Bản ghi

en: None
vi: Không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Genre
vi: Thể loại

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: City
vi: Thành phố

en: Source
vi: Nguồn

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Select the content type for the nodes to be created. <strong>Note:</strong> Users with "import !feed_id feeds" permissions will be able to <strong>import</strong> nodes of the content type selected here regardless of the node level permissions. Further, users with "clear !feed_id permissions" will be able to <strong>delete</strong> imported nodes regardless of their node level permissions.
vi: Chọn kiểu nội dung sẽ được tạo. <strong>Lưu ý:</strong> Những người dùng có quyền "nhập các feed !feed_id" có thể <strong>nhập</strong> các nội dung thuộc kiểu này, kể cả khi họ không có các quyền để sửa hay xóa các nội dung kiểu này. Ngoài ra, người dùng có quyền "xóa feed !feed_id" có thể <strong>xóa</strong> các nội dung được nhập, dù họ không có quyền xóa các nội dung thuộc kiểu này.

en: Select the author of the nodes to be created - leave empty to assign "anonymous".
vi: Chọn tác giả cho nội dung được tạo ra - để trống nếu muốn chọn người dùng ẩn danh.

en: Destination folder
vi: Thư mục đích
