Rijksoverheid Cookie Opt-in (7.x-1.4) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Reset
cy: Ailosod

en: Number
cy: Rhif

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Current
cy: Cyfredol

en: Other
cy: Arall

en: You must select something to filter by.
cy: Rhaid i chi ddewis rhywbeth i hidlo drwy.

en: Date and time
cy: Dyddiad ac amser
