Robokassa Merchant (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Cancel
cy: Diddymu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Error
cy: Gwall

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Update options
cy: Dewisiadau diweddaru

en: Apply
cy: Ceisio
