Robokassa Merchant (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago
