Robokassa Merchant (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Cancel
ta: விலகு

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி
