Robokassa Merchant (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Update options
ta: இற்றைப்படுத்தல் தெரிவுகள்
