Robokassa Merchant (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Apply
te: ఆపాదించు
