Robokassa Merchant (7.x-1.3) - en to is translation catalogue (13 entries)

en: Cancel
is: Hætta við

en: Default currency
is: Sjálfgefinn gjaldmiðill

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Settings
is: Stillingar

en: ID
is: Kenni

en: User
is: Notandi

en: Error
is: Villa

en: Created
is: Stofnað

en: Update options
is: Uppfærsluvalkostir

en: Amount
is: Upphæð

en: Payments
is: Greiðslur

en: Save changes
is: Vista breytingar

en: Apply
is: Virkja
