Robokassa Merchant (7.x-1.5) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം
