RoboTagger (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: yes
ta: ஆம்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Content type settings
ta: உள்ளடக்க வகை அமைப்புகள்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: no
ta: இல்லை

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Automatic
ta: தானியங்கி
