RoboTagger (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: yes
te: అవును

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: no
te: కాదు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Topic
te: విషయం

en: Suggestions
te: సూచనలు

en: Decline
te: తిరస్కరించు
