RoboTagger (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Submit
vi: Gửi đi

en: yes
vi: có

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Disabled
vi: Tắt

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: no
vi: không

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Fields
vi: Các trường

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Manual
vi: Thủ công

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Automatic
vi: Tự động

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Decline
vi: Từ chối

en: permissions
vi: phân quyền
