Role Change Notify (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt
