Role Change Notify (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்
