Role Delegation (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Remove a role from the selected users
fil: Tanggalan ng posisyon ang mga napiling tagagamit

en: security
fil: kaligtasan

en: Operation
fil: Pagpapatakbo
