Role Delegation (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Save
cy: Cadw

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Add a role to the selected users
cy: Ychwanegu swyddogaeth i'r defnyddwyr dewisedig

en: Remove a role from the selected users
cy: Symud swyddogaeth o ddefnyddwyr dewisedig

en: security
cy: gwarchodaeth

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Detected malicious attempt to alter protected user fields.
cy: Wedi canfod ymgais maleisus i newid meysydd defnyddiwr wedi eu hamddiffyn.

en: Save role
cy: Cadw swyddogaeth
