Role Delegation (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Save
ta: சேமி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Add a role to the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களுக்கு ஒரு பாத்திரத்தைச் சேர்க்க

en: Remove a role from the selected users
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களின் ஒரு பாத்திரத்தைச் நீக்குக

en: security
ta: பாதுகாப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Save role
ta: பாத்திரத்தை சேமி
