Role Expire (7.x-1.0-rc2) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: - None -
cy: - Dim -

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Save
cy: Cadw

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Expiration
cy: Dyddiad dod i ben

en: Delete role
cy: Dileu swyddogaeth

en: Save role
cy: Cadw swyddogaeth
