Role Export (7.x-1.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: edit permissions
cy: golygu hawliau

en: edit role
cy: golygu swyddogaeth
