Role help (7.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Help text
cy: Testun cymorth

en: Name
cy: Enw

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Save role
cy: Cadw swyddogaeth

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: edit permissions
cy: golygu hawliau

en: edit role
cy: golygu swyddogaeth
