Role help (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Name
ta: பெயர்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Save role
ta: பாத்திரத்தை சேமி

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: edit permissions
ta: அனுமதிகளை மாற்று

en: edit role
ta: பாத்திரத்தை மாற்று

en: @name <em>(locked)</em>
ta: @name <em>(பூட்டப்பட்டது)</em>
