Role Watchdog (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Group
ta: குழுமம்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Date
ta: தேதி

en: User
ta: பயனர்

en: blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்
