Room Reservations (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (31 entries)

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Closed
cy: Ar gau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Block title
cy: Pennawd bloc

en: Date
cy: Dyddiad

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Time
cy: Amser

en: Add
cy: Ychwanegu

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Month
cy: Mis

en: Details
cy: Manylion

en: General
cy: Cyffredinol

en: Calendar
cy: Calendr

en: Other
cy: Arall

en: Phone number
cy: Rhif ffôn

en: From address
cy: Gan gyfeiriad

en: Token values
cy: Gwerthoedd tocyn
