Rooms - Drupal Booking for Hotels, B&Bs and Vacation Rentals (7.x-1.9) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: February
fil: Pebrero

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Default state
fil: Pamantayan na katayuan

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: - Select -
fil: - Pumili -
