RootCandy (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Weight
fil: Timbang

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
