RoyalSlider Integration (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enabled
vi: Bật

en: None
vi: Không có

en: Default
vi: Mặc định

en: Move
vi: Di chuyển

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: User Interface
vi: Giao diện người dùng

en: General
vi: Tổng quát

en: Loop
vi: Lặp

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Fade
vi: Mờ

en: Fill
vi: Điền

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Not installed.
vi: Chưa cài đặt.

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)
