RoyalSlider Integration (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: None
ta: இல்லை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: General
ta: பொது

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்
