Janrain Engage (formerly RPX) (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: view
ta: பார்

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Path
ta: பாதை

en: User
ta: பயனர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Save field
ta: புலத்தை சேமி

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
ta: அனைத்து விருப்பமைவுகளும் இழக்கப்படும். இச்செயல் மீளப்பெறமுடியாதது.

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: Registration successful. You are now logged in.
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக நடந்துள்ளது. தாங்கள் இப்போது தளத்தினுள் நுழையலாம்.

en: New user: %name (%email).
ta: புதிய பயனர்: %name (%email).

en: The specified title is already in use.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தலைப்பு ஏற்கெனவே பயனில் உள்ளது.

en: The field has been created.
ta: புலம் உருவாக்கப்பட்டது.

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Delete field
ta: புலத்தை அழி
