Janrain Engage (formerly RPX) (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: view
fil: tingnan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: Comment
fil: Puna

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
fil: Ang lahat ng mga pagpapasadya ay mawawala. Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: The field has been created.
fil: Ang patlang ay nailikha.
