Janrain Engage (formerly RPX) (7.x-2.0) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: view
ml: കാണുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
