Janrain Engage (formerly RPX) (7.x-2.1-beta3) - en to vi translation catalogue (61 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: view
vi: xem

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: The configuration options have been reset to their default values.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được trả về giá trị mặc định.

en: Path
vi: Đường dẫn

en: User
vi: Người dùng

en: Only site administrators can create new user accounts.
vi: Chỉ có quản trị hệ thống mới có thể tạo tài khoản người dùng mới.

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Fields
vi: Các trường

en: Medium
vi: Vừa

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Arguments
vi: Tham số

en: Account type
vi: Loại tài khoản

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Select
vi: Chọn

en: Save field
vi: Lưu trường dữ liệu

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
vi: Mọi tùy chỉnh sẽ bị mất. Thao tác này không thể khôi phục được.

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Error saving user account.
vi: Lỗi khi đang lưu tài khoản người dùng.

en: Add new field
vi: Thêm trường dữ liệu mới

en: About
vi: Giới thiệu

en: Links area
vi: Các liên kết đi kèm

en: The field has been updated.
vi: Trường dữ liệu đã được cập nhật.

en: Thank you for applying for an account. Your account is currently pending approval by the site administrator.<br />In the meantime, a welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
vi: Cám ơn bạn đã đăng ký tài khoản người dùng. Tài khoản của bạn đang chờ được xét duyệt.<br />Trong thời gian chờ đợi, vui lòng kiểm tra e-mail của mình để xem thông tin với các hướng dẫn chi tiết vừa được gửi tới cho bạn.

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Registration successful. You are now logged in.
vi: Việc ghi danh thành công. Bây giờ bạn đã đăng nhập.

en: New user: %name (%email).
vi: Người dùng mới: %name (%email).

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
vi: Bạn đã cố gắng sử dụng một liên kết đăng nhập 1 lần đã hết hạn. Hãy yêu cầu một lần khác bằng cách sử dụng mẫu dưới đây.

en: This login can be used only once.
vi: Lần đăng nhập này chỉ có hiệu lực 1 lần.

en: You have tried to use a one-time login link which has either been used or is no longer valid. Please request a new one using the form below.
vi: Bạn đã cố sử dụng liên kết đăng nhập một lần đã được sử dụng hoặc không còn hợp lệ. Vui lòng yêu cầu một liên kết khác bằng cách sử dụng biểu mẫu bên dưới.

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: The specified title is already in use.
vi: Tiêu đề đã được sử dụng.

en: The field has been created.
vi: Trường dữ liệu đã được tạo.

en: Edit field
vi: Chỉnh sửa trường dữ liệu

en: Delete field
vi: Xóa trường

en: @argument title
vi: Tiêu đề tham số @argument

en: @argument input
vi: Nhập vào tham số @argument

en: Another user (%other_user) is already logged into the site on this computer, but you tried to use a one-time link for user %resetting_user. Please <a href="!logout">logout</a> and try using the link again.
vi: Một người dùng khác (%other_user) đã đăng nhập vào website từ máy này, nhưng bạn lại đang yêu cầu thiết lập lại mật khẩu cho người dùng %resetting_user. Xin vui lòng <a href="!logout">đăng xuất</a> rồi thử lại.

en: The one-time login link you clicked is invalid.
vi: Liên kết cho phép đăng nhập một lần mà bạn vừa bấm vào không tồn tại.
