Janrain Engage (formerly RPX) (7.x-2.3-beta1) - en to gu translation catalogue (29 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: view
gu: જુઓ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Path
gu: પાથ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Add new field
gu: નવુ ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: About
gu: વિશે

en: Uses
gu: ઉપયોગો
