Janrain Engage (formerly RPX) (7.x-2.3-beta2) - en to cy translation catalogue (45 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: delete
cy: dileu

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: view
cy: gweld

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Link
cy: Dolen

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Field
cy: Maes

en: Save
cy: Cadw

en: The configuration options have been reset to their default values.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi cael eu hailosod i'w gwerthoedd rhagosod.

en: Path
cy: Llwybr

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Only site administrators can create new user accounts.
cy: Dim ond gweinyddwyr safle a all greu gyfrifon defnyddiwr newydd.

en: Comment
cy: Sylw

en: Fields
cy: Meysydd

en: Medium
cy: Canolig

en: Arguments
cy: Argiau

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: Select
cy: Dewis

en: Save field
cy: Cadw maes

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
cy: Bydd unrhyw addasiadau yn cael eu colli. Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.

en: Add new field
cy: Ychwanegu maes newydd

en: Links area
cy: Man dolenni

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: The field has been updated.
cy: Mae'r maes wedi cael ei ddiweddaru.

en: Thank you for applying for an account. Your account is currently pending approval by the site administrator.<br />In the meantime, a welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
cy: Diolch am geisio am gyfrif. Mae eich cyfrif ar hyn o bryd yn aros am gymeradwyaeth gan y gweinyddwr safle. <br/> Yn y cyfamser, mae neges croeso wedi ei yrru i'ch cyfeiriad e-bost.

en: Registration successful. You are now logged in.
cy: Cofrestriad yn llwyddiannus. Rydych wedi mewngofnodi.

en: New user: %name (%email).
cy: Defnyddiwr newydd: %user (%email).

en: The label for this field that will be displayed to end users if the style requires it.
cy: Bydd label y maes yma'n cael ei arddangos i gwblhau defnyddwyr os yw'r steil yn gofyn amdano.

en: The specified title is already in use.
cy: Mae'r pennawd penodol wedi ei ddefnyddio'n barod.

en: The field has been created.
cy: Mae'r maes wedi cael ei greu.

en: Edit field
cy: Golygu maes

en: Delete field
cy: Dileu maes
