Janrain Engage (formerly RPX) (7.x-2.5) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: view
te: వీక్షించు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: User
te: వాడుకరి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Account type
te: ఖాతా రకం

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Registration successful. You are now logged in.
te: నమోదు విజయవంతం. మీరు ఇప్పుడు లోనికి ప్రవేశించవచ్చు.

en: New user: %name (%email).
te: కొత్త వాడుకరి: %name (%email).

en: The specified title is already in use.
te: పేర్కొన్న శీర్షిక ఇప్పటికే వాడుకలో ఉంది.

en: The one-time login link you clicked is invalid.
te: మీరు నొక్కిన ఒక్కసారి ప్రవేశ లంకె సరైనది కాదు.
