Rubik (7.x-4.2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
